24 Mar 17, 04:07 AM
value: value
24 Feb 17, 03:33 AM
Siwango: Hi!
19 Dec 16, 05:40 AM
Revaston venant joseph mdui: Tukopamoja wadau Bmlo kwanza.
17 Nov 16, 06:03 AM
By Martin Kilango: Wadau Kwema By Martin
12 Nov 16, 04:47 AM
BRIY .@ YOOH: mambo vp
24 Oct 16, 12:19 AM
Glory: Inakuwaje ?
24 Oct 16, 12:19 AM
Glory: Inakuwaje ?
24 Sep 16, 01:18 AM
Augustino Nyamhanga: keep watching..!
24 Sep 16, 01:17 AM
Augustino Nyamhanga: Poleni sana watu Bukoba kwa maafa ya tetemeko
24 Sep 16, 01:15 AM
Augustino Nyamhanga: poleni sana watani zangu wa Bukoba kwa maafa ya ttmk
3 Sep 16, 11:07 AM
sadick: polen kwa kaz mnaz fany
16 Aug 16, 10:51 AM
SPE LUHANGIJA: Usiku mwema wadau!
14 Aug 16, 10:44 AM
Anton:: habar ya uzma
9 Aug 16, 01:28 PM
Petro Sulle: Jamani Uck Mwm Wadau Wote
8 Aug 16, 11:51 PM
lucka mu6: mambo vp hum
8 Aug 16, 11:48 PM
lupca: vp wadau
6 Aug 16, 12:05 AM
Hassani Ahmadi Jafari: Nimeipenda Staili Hii
5 Aug 16, 07:58 AM
Amon mkemwa: Mbona Ajira kimya?
31 Jul 16, 11:58 PM
sweetbet siwango: mungu ibariki nchi yetu ktk nyakati hiz
31 Jul 16, 09:46 AM
Missanga: Jani mbona hatuoni ajira za ualimu mwaka huu? toeni bac tuwe na tumaini la ajira
[older messages]